Kwatanta hosting

Zinn Digital® da one.com: kwatanta bakuncin WordPress da ake sarrafawa

Tsarin shiga da tsarin shiga, wanda aka karanta daga shafukan one.com na jama'a a ranar October 16, 2026. Inda one.com ba ta wallafa wani abu ba, muna fadar haka maimakon zato.

Kwanaki 14 kyauta. Ba buƙatar katin kuɗi, kuma ba za a caje komai ba sai kun zaɓi tsari.
Zaɓi wani samfurin daban

Gajeriyar amsa

Tsarinmu na Start yana kan farashin $2.99 a kowane wata kuma yana sabuntawa a kan farashi ɗaya. An tallata tsarin Starter na one.com a kan €4.98 a kowace wata na tsawon watanni 12 kuma yana sabuntawa a kan €191.76 a shekara.

Zaɓi Zinn Digital® don LiteSpeed Enterprise a kan ma'ajiyar NVMe, ajiyar bayanan yau da kullum, kariya daga muggan manhajoji, gwajin shafi (staging) da CDN a kowane tsari, tallafi a cikin yaruka 58, sabobin a cikin EU da kuma tawagar da za ta mayar muku da rukunin yanar gizonku.

one.com na iya zama mafi dacewa idan har yanzu kuna dogara da kayan aikinsa, ko kuma kuna buƙatar tsarin da ya fi tsare-tsaren shiga da aka kwatanta a nan girma. Zaɓuɓɓukansa na yanzu suna kan shafinsa na farashi. Farashin one.com

Kusa da juna

Tsarin shiga da tsarin shiga. Kowane kwayar halitta ta one.com tana haɗawa da shafin da aka karanta ta a ranar October 16, 2026.

SiffaZinn Digital®one.com
Farashin shiga$2.99 a kowane wata€4.98 a kowace wata na tsawon watanni 121
Farashin sabuntawa$2.99 a kowane wata€191.76 a shekara1
Sabar yanar gizoLiteSpeed EnterpriseBa a buga ba
Wurin ajiyaNVMeSSD1
An haɗa da CDNIBa a buga ba
Ajiye bayanaiKullumKullum1
Kariyar malwareIBa a buga ba
GwajiII1
HijiraKyauta, an yi mukuKayan aikin kai da kai kyauta1
Harsunan tallafi58 yarukaBa a buga ba
Garantin mayar da kuɗi30 kwanakiBa a buga ba
Cibiyar bayanai ta EUIBa a buga ba

"Ba a buga ba" yana nufin ba mu iya samun sa a shafukan jama'a na one.com a ranar October 16, 2026 ba. Ba ya nufin cewa one.com ba shi da shi.

Ana nuna farashin a cikin kudin da shafin kowane mai masaukin baki ya nuna mana, kafin haraji.

Tushe

An karanta a ranar October 16, 2026. Farashi da fasaloli na canzawa, don haka duba shafin one.com na yanzu kafin ka yanke shawara.

  1. https://www.one.com/nl/wordpress-hosting

Kaura daga one.com

  1. Fara gwajin kyauta na kwanaki 14. Ba a buƙatar katin.

  2. Faɗa mana inda rukunin yanar gizonku yake a yanzu. Ƙungiyarmu za ta ƙaura da shi daga one.com zuwa wurinmu, kyauta.

  3. Karkatar da yankin ikonka zuwa gare mu idan ka shirya, sannan ka soke one.com a kan jadawalin kanka.

Tambayoyi game da canjawa daga one.com

Shin Zinn Digital® ya fi one.com sauƙi?

Tsarinmu na Start yana kan farashin $2.99 a kowane wata kuma yana sabuntawa a kan farashi ɗaya. An tallata tsarin Starter na one.com a kan €4.98 a kowace wata na tsawon watanni 12 kuma yana sabuntawa a kan €191.76 a shekara.

Shin za ku mayar da shafina daga one.com?

Ee. Hijira kyauta ce kuma tawagarmu tana yi muku ita, don haka ba kwa buƙatar kunna manhaja ko kwafin fayiloli da kanku.

Zan iya gwada Zinn Digital® kafin in bar one.com?

Ee. Fara gwajin kwanaki 14 kyauta ba tare da katin banki ba. Da zarar kun biya, garantin dawo da kuɗi na kwanaki 30 yana aiki.

Ina sabarorin Zinn Digital® suke?

A kan rukunin sabar dinmu a Jamus, a cikin EU, wanda ke amfani da wutar lantarki mai sabuntawa gaba daya.

Yaya kuka kwatanta Zinn Digital® da one.com?

Mun duba shafukan farashi da fasaloli na jama'a na one.com a ranar October 16, 2026 kuma mun kwatanta tsarin matakin farko da wani tsarin matakin farko. Kowane adadi yana da hanyar haɗi zuwa tushensa, kuma duk abin da one.com bai wallafa ba an yi masa alama da "Ba a wallafa ba" maimakon zato.

Gwada shi kafin ka canza

Sami Start a kan $2.99 a kowane wata Duba duk tsare-tsaren karɓar baƙuncin WordPress

one.com alamar kasuwanci ce ta mai shi. Wannan kwatancen namu ne kuma ba one.com ne ya amince da shi ba.